2500R-44F
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2500R-44F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.2MH 68MA 30 OHM TH
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2500R-44F
Hlutanúmer 2500R-44F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.2MH 68MA 30 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18245 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.240" Dia x 0.740" L (6.10mm x 18.80mm)
Skjöldur Unshielded Röð 2500R
Einkunnir - Q @ Freq 70 @ 250kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 2500R-44F TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 250kHz Inductance 2.2mH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 2MHz
nákvæm lýsing 2.2mH Unshielded Molded Inductor 68mA 30 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 30 Ohm Max
Núverandi einkunn 68mA Núverandi - Mettun -