2500R-58F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2500R-58F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.3MH 60MA 46 OHM TH
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2500R-58F
Hlutanúmer 2500R-58F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.3MH 60MA 46 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13339 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.240" Dia x 0.740" L (6.10mm x 18.80mm)
Skjöldur Unshielded Röð 2500R
Einkunnir - Q @ Freq 80 @ 250kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 2500R-58F TR 2500 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 250kHz Inductance 4.3mH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 1.4MHz
nákvæm lýsing 4.3mH Unshielded Molded Inductor 60mA 46 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 46 Ohm Max
Núverandi einkunn 60mA Núverandi - Mettun -