2500R-63F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2500R-63F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 5.1MH 58MA 50 OHM TH
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2500R-63F
Hlutanúmer 2500R-63F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 5.1MH 58MA 50 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11900 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.240" Dia x 0.740" L (6.10mm x 18.80mm)
Skjöldur Unshielded Röð 2500R
Einkunnir - Q @ Freq 80 @ 250kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 2500R-63F TR 2500 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 250kHz Inductance 5.1mH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 1.3MHz
nákvæm lýsing 5.1mH Unshielded Molded Inductor 58mA 50 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 50 Ohm Max
Núverandi einkunn 58mA Núverandi - Mettun -