3090-331H
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3090-331H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 550MA 250 MOHM
Gagnablöð: 3090-331H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3090-331H
Hlutanúmer 3090-331H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 550MA 250 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15722 pcs Gögn 3090-331H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3090
Einkunnir - Q @ Freq 34 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3090-331H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.050" (1.27mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 220MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 550mA 250 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 250 mOhm Max
Núverandi einkunn 550mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
3090-331F
3090-331F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 550MA 250 MOHM
Á lager: 7947 pcs
Sækja: 3090-331F.pdf
RFQ
3090-272J
3090-272J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 225MA 1.5 OHM
Á lager: 22202 pcs
Sækja: 3090-272J.pdf
RFQ
3090-332H
3090-332H
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 200MA 1.9 OHM
Sækja: 3090-332H.pdf
3090-330K
3090-330K
Lýsing: FIXED IND 33NH 640MA 185 MOHM
Sækja: 3090-330K.pdf
Sækja: 3090-332F.pdf
Sækja: 3090-331J.pdf
Sækja: 3090-331K.pdf
3090-332G
3090-332G
Sækja: 3090-332G.pdf
Sækja: 3090-331G.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by