3090R-101F
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3090R-101F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100NH 970MA 80 MOHM
Gagnablöð: 3090R-101F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3090R-101F
Hlutanúmer 3090R-101F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100NH 970MA 80 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7360 pcs Gögn 3090R-101F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3090R
Einkunnir - Q @ Freq 32 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3090R-101F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 100nH
Hæð - sæti (hámark) 0.050" (1.27mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 510MHz
nákvæm lýsing 100nH Unshielded Inductor 970mA 80 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 80 mOhm Max
Núverandi einkunn 970mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
3090R-101K
3090R-101K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 100NH 970MA 80 MOHM
Á lager: 35308 pcs
Sækja: 3090R-101K.pdf
RFQ
3090R-101G
3090R-101G
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 11745 pcs
Sækja: 3090R-101G.pdf
RFQ
3090EQ
3090EQ
Framleiðendur: Davies Molding, LLC.
Lýsing: KNOB SMOOTH THERMOSET POLYESTER
Sækja:
3090R-100J
3090R-100J
Lýsing: FIXED IND 10NH 890MA 95 MOHM SMD
Sækja: 3090R-100J.pdf
3090R-102F
3090R-102F
Lýsing: FIXED IND 1UH 330MA 700 MOHM SMD
Sækja: 3090R-102F.pdf
3090EP
3090EP
Sækja:
3090R-102G
3090R-102G
Sækja: 3090R-102G.pdf
3090R-101H
3090R-101H
Sækja: 3090R-101H.pdf
3090ER
3090ER
3090R-100M
3090R-100M
Sækja: 3090R-100M.pdf
3090R-101J
3090R-101J
Sækja: 3090R-101J.pdf
3090R-100K
3090R-100K
Sækja: 3090R-100K.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by