3090R-331H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3090R-331H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 550MA 250 MOHM
Gagnablöð: 3090R-331H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3090R-331H
Hlutanúmer 3090R-331H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 550MA 250 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15052 pcs Gögn 3090R-331H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3090R
Einkunnir - Q @ Freq 34 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3090R-331H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.050" (1.27mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 220MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 550mA 250 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 250 mOhm Max
Núverandi einkunn 550mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
3090R-330J
3090R-330J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 33NH 640MA 185 MOHM
Á lager: 21867 pcs
Sækja: 3090R-330J.pdf
RFQ
3090R-331K
3090R-331K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 550MA 250 MOHM
Á lager: 35820 pcs
Sækja: 3090R-331K.pdf
RFQ
3090R-332G
3090R-332G
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 200MA 1.9 OHM
Sækja: 3090R-332G.pdf
3090R-272K
3090R-272K
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 225MA 1.5 OHM
Sækja: 3090R-272K.pdf
3090R-331G
3090R-331G
Sækja: 3090R-331G.pdf
3090R-330K
3090R-330K