3094-824FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094-824FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 820UH 26MA 70 OHM SMD
Gagnablöð: 3094-824FS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
650 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094-824FS
Hlutanúmer 3094-824FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 820UH 26MA 70 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2481 pcs Gögn 3094-824FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094-824FS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 820µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 1.8MHz
nákvæm lýsing 820µH Unshielded Inductor 26mA 70 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 70 Ohm Max
Núverandi einkunn 26mA Núverandi - Mettun -