3094R-122FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094R-122FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.2UH 330MA 450 MOHM
Gagnablöð: 3094R-122FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094R-122FS
Hlutanúmer 3094R-122FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.2UH 330MA 450 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2500 pcs Gögn 3094R-122FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094R
Einkunnir - Q @ Freq 65 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094R-122FS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 120MHz
nákvæm lýsing 1.2µH Unshielded Inductor 330mA 450 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 450 mOhm Max
Núverandi einkunn 330mA Núverandi - Mettun -