3094R-224FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094R-224FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 220UH 45MA 24 OHM SMD
Gagnablöð: 3094R-224FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094R-224FS
Hlutanúmer 3094R-224FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 220UH 45MA 24 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2598 pcs Gögn 3094R-224FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094R-224FS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 220µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 4MHz
nákvæm lýsing 220µH Unshielded Inductor 45mA 24 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 24 Ohm Max
Núverandi einkunn 45mA Núverandi - Mettun -