3094R-272FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094R-272FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.7UH 210MA 1.1 OHM
Gagnablöð: 3094R-272FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094R-272FS
Hlutanúmer 3094R-272FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.7UH 210MA 1.1 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2828 pcs Gögn 3094R-272FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094R
Einkunnir - Q @ Freq 65 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094R-272FS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 2.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 60MHz
nákvæm lýsing 2.7µH Unshielded Inductor 210mA 1.1 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.1 Ohm Max
Núverandi einkunn 210mA Núverandi - Mettun -