3094R-332FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094R-332FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.3UH 200MA 1.2 OHM
Gagnablöð: 3094R-332FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094R-332FS
Hlutanúmer 3094R-332FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.3UH 200MA 1.2 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2732 pcs Gögn 3094R-332FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094R
Einkunnir - Q @ Freq 60 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094R-332FS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.3µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 50MHz
nákvæm lýsing 3.3µH Unshielded Inductor 200mA 1.2 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 200mA Núverandi - Mettun -