3094R-561JS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094R-561JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 560NH 510MA 190 MOHM
Gagnablöð: 3094R-561JS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094R-561JS
Hlutanúmer 3094R-561JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 560NH 510MA 190 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8585 pcs Gögn 3094R-561JS.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094R
Einkunnir - Q @ Freq 70 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094R-561JS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 560nH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 170MHz
nákvæm lýsing 560nH Unshielded Inductor 510mA 190 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 190 mOhm Max
Núverandi einkunn 510mA Núverandi - Mettun -