3094R-822FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094R-822FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 8.2UH 130MA 3 OHM SMD
Gagnablöð: 3094R-822FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094R-822FS
Hlutanúmer 3094R-822FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 8.2UH 130MA 3 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2503 pcs Gögn 3094R-822FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094R
Einkunnir - Q @ Freq 65 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094R-822FS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 8.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 34MHz
nákvæm lýsing 8.2µH Unshielded Inductor 130mA 3 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 3 Ohm Max
Núverandi einkunn 130mA Núverandi - Mettun -