3094R-824JS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094R-824JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 820UH 26MA 70 MOHM SMD
Gagnablöð: 3094R-824JS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
650 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094R-824JS
Hlutanúmer 3094R-824JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 820UH 26MA 70 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8957 pcs Gögn 3094R-824JS.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094R-824JS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 820µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 1.8MHz
nákvæm lýsing 820µH Unshielded Inductor 26mA 70 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 70 mOhm Max
Núverandi einkunn 26mA Núverandi - Mettun -