3483-2R2M
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3483-2R2M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.2UH 2.4A 32 MOHM SMD
Gagnablöð: 3483-2R2M.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3483-2R2M
Hlutanúmer 3483-2R2M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.2UH 2.4A 32 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3147 pcs Gögn 3483-2R2M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3483
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 3483-2R2M TR 1000 Vinnuhitastig -20°C ~ 80°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 100kHz
Inductance 2.2µH Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 2.2µH Unshielded Wirewound Inductor 2.4A 32 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 32 mOhm Max Núverandi einkunn 2.4A
Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
3483-1R5M
3483-1R5M
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 2.67A 26 MOHM
Á lager: 3544 pcs
Sækja: 3483-1R5M.pdf
RFQ
3483-390M
3483-390M
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 39UH 660MA 340 MOHM
Á lager: 5839 pcs
Sækja: 3483-390M.pdf
RFQ
Lýsing: FIXED IND 47UH 590MA 410 MOHM
Sækja: 3483-470M.pdf
Lýsing: FIXED IND 33UH 720MA 290 MOHM
Lýsing: FIXED IND 27UH 800MA 240 MOHM
3483-4R7M
3483-4R7M
Lýsing: FIXED IND 4.7UH 1.92A 49 MOHM
Sækja: 3483-4R7M.pdf
Lýsing: FIXED IND 15UH 1.12A 130 MOHM
Lýsing: FIXED IND 22UH 930MA 180 MOHM
Lýsing: FIXED IND 56UH 550MA 480 MOHM
3483-1R0M
3483-1R0M
Lýsing: FIXED IND 1UH 2.88A 22 MOHM SMD
Sækja: 3483-1R0M.pdf
3483-3R3M
3483-3R3M
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 2.08A 41 MOHM
Sækja: 3483-3R3M.pdf
Lýsing: FIXED IND 18UH 1A 160 MOHM SMD
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by