3483R-101M
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3483R-101M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100UH 0.45MA 650 MOHM
Gagnablöð: 3483R-101M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3483R-101M
Hlutanúmer 3483R-101M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100UH 0.45MA 650 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 46203 pcs Gögn 3483R-101M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.283" L x 0.283" W (7.20mm x 7.20mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3483R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3483R-101M TR 1000 Vinnuhitastig -20°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 100µH Unshielded Wirewound Inductor 0.45mA 650 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 650 mOhm Max
Núverandi einkunn 0.45mA Núverandi - Mettun 0.45mA