4232-102J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-102J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1UH 284MA 1.5 OHM SMD
Gagnablöð: 4232-102J.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-102J
Hlutanúmer 4232-102J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1UH 284MA 1.5 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 107637 pcs Gögn 4232-102J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 10 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-102J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 1µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 90MHz
nákvæm lýsing 1µH Unshielded Wirewound Inductor 284mA 1.5 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.5 Ohm Max
Núverandi einkunn 284mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232-102K
4232-102K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1UH 284MA 1.5 OHM SMD
Á lager: 76416 pcs
Sækja: 4232-102K.pdf
RFQ
4232-103J
4232-103J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 10UH 220MA 4.3 OHM SMD
Á lager: 112400 pcs
Sækja: 4232-103J.pdf
RFQ
4232-103F
4232-103F
Sækja: 4232-103F.pdf
4232-102G
4232-102G
Sækja: 4232-102G.pdf
4232-101H
4232-101H
Lýsing: FIXED IND 100NH 519MA 450 MOHM
Sækja: 4232-101H.pdf
Sækja: 4232-101J.pdf
Sækja: 4232-101K.pdf
Sækja: 4232-103G.pdf
Sækja: 4232-103H.pdf
Sækja: 4232-102F.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by