4232-122H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-122H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.2UH 480MA 900 MOHM
Gagnablöð: 4232-122H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-122H
Hlutanúmer 4232-122H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.2UH 480MA 900 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 62435 pcs Gögn 4232-122H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-122H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 83MHz
nákvæm lýsing 1.2µH Unshielded Wirewound Inductor 480mA 900 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 900 mOhm Max
Núverandi einkunn 480mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4232-121G
4232-121G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 120NH 493MA 500 MOHM
Á lager: 40601 pcs
Sækja: 4232-121G.pdf
RFQ
4232-122J
4232-122J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.2UH 480MA 900 MOHM
Á lager: 96891 pcs
Sækja: 4232-122J.pdf
RFQ
4232-121K
4232-121K
Sækja: 4232-121K.pdf
4232-123H
4232-123H
Lýsing: FIXED IND 12UH 189MA 5.8 OHM SMD
Sækja: 4232-123H.pdf
Sækja: 4232-122K.pdf
Sækja: 4232-122G.pdf
Sækja: 4232-121J.pdf
4232-122F
4232-122F
Sækja: 4232-122F.pdf
Sækja: 4232-121H.pdf
Sækja: 4232-123F.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by