4232-472J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-472J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.7UH 339MA 1.8 OHM
Gagnablöð: 4232-472J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-472J
Hlutanúmer 4232-472J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.7UH 339MA 1.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 109386 pcs Gögn 4232-472J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-472J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 4.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 40MHz
nákvæm lýsing 4.7µH Unshielded Wirewound Inductor 339mA 1.8 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 339mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4232-473K
4232-473K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 47UH 135MA 11.4 OHM
Á lager: 75005 pcs
Sækja: 4232-473K.pdf
RFQ
4232-472H
4232-472H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 4.7UH 339MA 1.8 OHM
Á lager: 62230 pcs
Sækja: 4232-472H.pdf
RFQ
4232-473F
4232-473F
Sækja: 4232-473F.pdf
4232-472G
4232-472G
Sækja: 4232-472G.pdf
Sækja: 4232-473G.pdf
Sækja: 4232-472F.pdf
Lýsing: FIXED IND 470NH 363MA 920 MOHM
Sækja: 4232-471K.pdf
Sækja: 4232-471H.pdf
4232-473J
4232-473J
Sækja: 4232-473J.pdf
Sækja: 4232-471J.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by