4232-561H
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-561H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 560NH 338MA 1.06 OHM
Gagnablöð: 4232-561H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-561H
Hlutanúmer 4232-561H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 560NH 338MA 1.06 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 70463 pcs Gögn 4232-561H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 15 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-561H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 560nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 120MHz
nákvæm lýsing 560nH Unshielded Wirewound Inductor 338mA 1.06 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.06 Ohm Max
Núverandi einkunn 338mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232-562F
4232-562F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 5.6UH 322MA 2 OHM SMD
Á lager: 37759 pcs
Sækja: 4232-562F.pdf
RFQ
4232-473H
4232-473H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 47UH 135MA 11.4 OHM
Á lager: 58075 pcs
Sækja: 4232-473H.pdf
RFQ
4232-473G
4232-473G
Sækja: 4232-473G.pdf
4232-562J
4232-562J
Sækja: 4232-562J.pdf
Sækja: 4232-473J.pdf
4232-473K
4232-473K
Sækja: 4232-473K.pdf
Sækja: 4232-562G.pdf
Sækja: 4232-562H.pdf
Lýsing: FIXED IND 560NH 338MA 1.06 OHM
Sækja: 4232-561K.pdf
Sækja: 4232-561F.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by