4232-681J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-681J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 680NH 312MA 1.25 OHM
Gagnablöð: 4232-681J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-681J
Hlutanúmer 4232-681J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 680NH 312MA 1.25 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 115074 pcs Gögn 4232-681J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 15 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-681J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 680nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 110MHz
nákvæm lýsing 680nH Unshielded Wirewound Inductor 312mA 1.25 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.25 Ohm Max
Núverandi einkunn 312mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4232-681H
4232-681H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 680NH 312MA 1.25 OHM
Á lager: 63896 pcs
Sækja: 4232-681H.pdf
RFQ
4232-681G
4232-681G
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 39004 pcs
Sækja: 4232-681G.pdf
RFQ
4232-682F
4232-682F
Lýsing: FIXED IND 6.8UH 294MA 2.4 OHM
Sækja: 4232-682F.pdf
Sækja: 4232-681F.pdf
4232-682K
4232-682K
Sækja: 4232-682K.pdf