4232-822H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-822H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 8.2UH 263MA 3 OHM SMD
Gagnablöð: 4232-822H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-822H
Hlutanúmer 4232-822H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 8.2UH 263MA 3 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 58037 pcs Gögn 4232-822H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-822H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 8.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 21MHz
nákvæm lýsing 8.2µH Unshielded Wirewound Inductor 263mA 3 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 3 Ohm Max
Núverandi einkunn 263mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: CONN SPLICE 3200-3900 CMA CRIMP
Á lager: 2445904 pcs
Sækja: 42329-1.pdf
RFQ
4232-821J
4232-821J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 820NH 294MA 1.4 OHM
Á lager: 115554 pcs
Sækja: 4232-821J.pdf
RFQ
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 8.2UH 263MA 3 OHM SMD
Sækja: 4232-822J.pdf
4232-822K
4232-822K
Sækja: 4232-822K.pdf
4232-821G
4232-821G