4232R-102F
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-102F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1UH 284MA 1.5 OHM SMD
Gagnablöð: 4232R-102F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-102F
Hlutanúmer 4232R-102F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1UH 284MA 1.5 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 31669 pcs Gögn 4232R-102F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 10 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-102F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 1µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 90MHz
nákvæm lýsing 1µH Unshielded Wirewound Inductor 284mA 1.5 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.5 Ohm Max
Núverandi einkunn 284mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-102G
4232R-102G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1UH 284MA 1.5 OHM SMD
Á lager: 40031 pcs
Sækja: 4232R-102G.pdf
RFQ
4232R-101K
4232R-101K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 100NH 519MA 450 MOHM
Á lager: 125337 pcs
Sækja: 4232R-101K.pdf
RFQ
4232R-103F
4232R-103F
Lýsing: FIXED IND 10UH 220MA 4.3 OHM SMD
Sækja: 4232R-103F.pdf
4232R-103G
4232R-103G
Sækja: 4232R-103G.pdf
4232R-102K
4232R-102K