4232R-121J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-121J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120NH 493MA 500 MOHM
Gagnablöð: 4232R-121J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-121J
Hlutanúmer 4232R-121J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120NH 493MA 500 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 106146 pcs Gögn 4232R-121J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 20 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-121J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 120nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 220MHz
nákvæm lýsing 120nH Unshielded Wirewound Inductor 493mA 500 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 500 mOhm Max
Núverandi einkunn 493mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-122K
4232R-122K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.2UH 480MA 900 MOHM
Á lager: 121232 pcs
Sækja: 4232R-122K.pdf
RFQ
4232R-121H
4232R-121H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 120NH 493MA 500 MOHM
Á lager: 64216 pcs
Sækja: 4232R-121H.pdf
RFQ
4232R-122J
4232R-122J
Sækja: 4232R-122J.pdf
4232R-121K
4232R-121K
Sækja: 4232R-121K.pdf
4232R-103K
4232R-103K
Lýsing: FIXED IND 10UH 220MA 4.3 OHM SMD