4232R-123F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-123F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 12UH 189MA 5.8 OHM SMD
Gagnablöð: 4232R-123F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-123F
Hlutanúmer 4232R-123F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 12UH 189MA 5.8 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 35667 pcs Gögn 4232R-123F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-123F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 12µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 18MHz
nákvæm lýsing 12µH Unshielded Wirewound Inductor 189mA 5.8 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 5.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 189mA Núverandi - Mettun -