4232R-271J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-271J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 270NH 410MA 720 MOHM
Gagnablöð: 4232R-271J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-271J
Hlutanúmer 4232R-271J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 270NH 410MA 720 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 92155 pcs Gögn 4232R-271J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 17 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-271J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 270nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 120MHz
nákvæm lýsing 270nH Unshielded Wirewound Inductor 410mA 720 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 720 mOhm Max
Núverandi einkunn 410mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4232R-272G
4232R-272G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 407MA 1.25 OHM
Á lager: 49777 pcs
Sækja: 4232R-272G.pdf
RFQ
4232R-223J
4232R-223J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 22UH 161MA 8 OHM SMD
Á lager: 89432 pcs
Sækja: 4232R-223J.pdf
RFQ
4232R-271K
4232R-271K
Lýsing: FIXED IND 270NH 410MA 720 MOHM
Sækja: 4232R-271K.pdf
4232R-272K
4232R-272K