4232R-273F
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-273F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 27UH 153MA 8.8 OHM SMD
Gagnablöð: 4232R-273F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-273F
Hlutanúmer 4232R-273F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 27UH 153MA 8.8 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32666 pcs Gögn 4232R-273F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-273F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 27µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 14MHz
nákvæm lýsing 27µH Unshielded Wirewound Inductor 153mA 8.8 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 8.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 153mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-272K
4232R-272K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 407MA 1.25 OHM