4232R-471F
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-471F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 470NH 363MA 920 MOHM
Gagnablöð: 4232R-471F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-471F
Hlutanúmer 4232R-471F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 470NH 363MA 920 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32642 pcs Gögn 4232R-471F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 17 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-471F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 470nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 140MHz
nákvæm lýsing 470nH Unshielded Wirewound Inductor 363mA 920 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 920 mOhm Max
Núverandi einkunn 363mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-393H
4232R-393H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 39UH 139MA 10.8 OHM
Á lager: 62377 pcs
Sækja: 4232R-393H.pdf
RFQ
4232R-393F
4232R-393F
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 31437 pcs
Sækja: 4232R-393F.pdf
RFQ
4232R-471K
4232R-471K
Lýsing: FIXED IND 470NH 363MA 920 MOHM
Sækja: 4232R-471K.pdf
4232R-393K
4232R-393K
Sækja: 4232R-393K.pdf
4232R-392K
4232R-392K
Lýsing: FIXED IND 3.9UH 385MA 1.4 OHM