4232R-472J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-472J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.7UH 339MA 1.8 OHM
Gagnablöð: 4232R-472J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-472J
Hlutanúmer 4232R-472J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.7UH 339MA 1.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 115008 pcs Gögn 4232R-472J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-472J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 4.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 40MHz
nákvæm lýsing 4.7µH Unshielded Wirewound Inductor 339mA 1.8 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 339mA Núverandi - Mettun -