4232R-681F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-681F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 680NH 312MA 1.25 OHM
Gagnablöð: 4232R-681F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-681F
Hlutanúmer 4232R-681F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 680NH 312MA 1.25 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 36140 pcs Gögn 4232R-681F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 15 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-681F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 680nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 110MHz
nákvæm lýsing 680nH Unshielded Wirewound Inductor 312mA 1.25 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.25 Ohm Max
Núverandi einkunn 312mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-682G
4232R-682G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 6.8UH 294MA 2.4 OHM
Á lager: 49107 pcs
Sækja: 4232R-682G.pdf
RFQ
4232R-561K
4232R-561K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 560NH 338MA 1.06 OHM