4232R-682H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-682H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 6.8UH 294MA 2.4 OHM
Gagnablöð: 4232R-682H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-682H
Hlutanúmer 4232R-682H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 6.8UH 294MA 2.4 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 55851 pcs Gögn 4232R-682H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-682H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 6.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 22MHz
nákvæm lýsing 6.8µH Unshielded Wirewound Inductor 294mA 2.4 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 2.4 Ohm Max
Núverandi einkunn 294mA Núverandi - Mettun -