4302-331J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4302-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 865MA 200 MOHM
Gagnablöð: 4302-331J.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4302-331J
Hlutanúmer 4302-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 865MA 200 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 53971 pcs Gögn 4302-331J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.115" L x 0.105" W (2.92mm x 2.66mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4302
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4302-331J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.095" (2.41mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 180MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 865mA 200 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 200 mOhm Max
Núverandi einkunn 865mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4302-332G
4302-332G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 285MA 1.85 OHM
Á lager: 23365 pcs
Sækja: 4302-332G.pdf
RFQ
4302-332J
4302-332J
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 58714 pcs
Sækja: 4302-332J.pdf
RFQ
4302-332K
4302-332K
Sækja: 4302-332K.pdf
4302-332H
4302-332H
Sækja: 4302-332H.pdf
Lýsing: FIXED IND 27UH 105MA 13 OHM SMD
Sækja: 4302-273J.pdf
Lýsing: FIXED IND 330NH 865MA 200 MOHM
Sækja: 4302-331G.pdf
Sækja: 4302-331H.pdf
4302-331F
4302-331F
Sækja: 4302-331F.pdf
Sækja: 4302-332F.pdf
Sækja: 4302-273K.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by