4302R-151F
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4302R-151F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 1A 150 MOHM SMD
Gagnablöð: 4302R-151F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4302R-151F
Hlutanúmer 4302R-151F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 1A 150 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18785 pcs Gögn 4302R-151F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.115" L x 0.105" W (2.92mm x 2.66mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4302R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4302R-151F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.095" (2.41mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 375MHz
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Inductor 1A 150 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 150 mOhm Max
Núverandi einkunn 1A Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4302R-151K
4302R-151K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 150NH 1A 150 MOHM SMD
Á lager: 53791 pcs
Sækja: 4302R-151K.pdf
RFQ
4302R-122K
4302R-122K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.2UH 500MA 600 MOHM