4302R-182F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4302R-182F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 430MA 800 MOHM
Gagnablöð: 4302R-182F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4302R-182F
Hlutanúmer 4302R-182F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 430MA 800 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18628 pcs Gögn 4302R-182F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.115" L x 0.105" W (2.92mm x 2.66mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4302R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4302R-182F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.095" (2.41mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 60MHz
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Inductor 430mA 800 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 800 mOhm Max
Núverandi einkunn 430mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4302R-153K
4302R-153K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 15UH 125MA 9 OHM SMD