4302R-271F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4302R-271F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 270NH 890MA 190 MOHM
Gagnablöð: 4302R-271F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4302R-271F
Hlutanúmer 4302R-271F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 270NH 890MA 190 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15443 pcs Gögn 4302R-271F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.115" L x 0.105" W (2.92mm x 2.66mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4302R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4302R-271F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 270nH
Hæð - sæti (hámark) 0.095" (2.41mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 240MHz
nákvæm lýsing 270nH Unshielded Inductor 890mA 190 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 190 mOhm Max
Núverandi einkunn 890mA Núverandi - Mettun -