4302R-331G
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4302R-331G
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 865MA 200 MOHM
Gagnablöð: 4302R-331G.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4302R-331G
Hlutanúmer 4302R-331G Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 865MA 200 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 20004 pcs Gögn 4302R-331G.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.115" L x 0.105" W (2.92mm x 2.66mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4302R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4302R-331G TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.095" (2.41mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 180MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 865mA 200 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 200 mOhm Max
Núverandi einkunn 865mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4302R-273H
4302R-273H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27UH 105MA 13 OHM SMD
Á lager: 28008 pcs
Sækja: 4302R-273H.pdf
RFQ
4302R-273K
4302R-273K
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 64115 pcs
Sækja: 4302R-273K.pdf
RFQ
4302R-331H
4302R-331H
Lýsing: FIXED IND 330NH 865MA 200 MOHM
Sækja: 4302R-331H.pdf
4302R-331K
4302R-331K