4379-101HS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4379-101HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100NH 1A 30 MOHM SMD
Gagnablöð: 4379-101HS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
650 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4379-101HS
Hlutanúmer 4379-101HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100NH 1A 30 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4410 pcs Gögn 4379-101HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Shielded Röð 4379
Einkunnir - Q @ Freq 79 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4379-101HS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 100nH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 600MHz
nákvæm lýsing 100nH Shielded Inductor 1A 30 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 30 mOhm Max
Núverandi einkunn 1A Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4379-101JS
4379-101JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 100NH 1A 30 MOHM SMD
Á lager: 8434 pcs
Sækja: 4379-101JS.pdf
RFQ
Framleiðendur: Mill-Max
Lýsing: CONN PIN RCPT
Á lager: 136638 pcs
Sækja: 4378-0-15-80-30-84-10-0.pdf
RFQ
Framleiðendur: Omron Automation & Safety
Lýsing: UNIVERSAL MAT TRIM KIT 24" X 18"
Á lager: 235 pcs
Sækja:
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1UH 650MA 90 MOHM SMD