4379R-184JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4379R-184JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 180UH 88MA 6.4 OHM SMD
Gagnablöð: 4379R-184JS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
650 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4379R-184JS
Hlutanúmer 4379R-184JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 180UH 88MA 6.4 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5734 pcs Gögn 4379R-184JS.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Shielded Röð 4379R
Einkunnir - Q @ Freq 85 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4379R-184JS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 180µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 6.9MHz
nákvæm lýsing 180µH Shielded Inductor 88mA 6.4 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 6.4 Ohm Max
Núverandi einkunn 88mA Núverandi - Mettun -