4379R-331HS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4379R-331HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 750MA 50 MOHM
Gagnablöð: 4379R-331HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4379R-331HS
Hlutanúmer 4379R-331HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 750MA 50 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5691 pcs Gögn 4379R-331HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Shielded Röð 4379R
Einkunnir - Q @ Freq 93 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4379R-331HS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 310MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Inductor 750mA 50 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 50 mOhm Max
Núverandi einkunn 750mA Núverandi - Mettun -