4554-331J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4554-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330UH 540MA 900 MOHM
Gagnablöð: 4554-331J.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4554-331J
Hlutanúmer 4554-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330UH 540MA 900 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 25365 pcs Gögn 4554-331J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.340" Dia (8.64mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4554
Einkunnir - Q @ Freq 20 @ 796kHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn 4554-331J 100 BULK Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 796kHz Inductance 330µH
Hæð - sæti (hámark) 0.433" (11.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.3MHz
nákvæm lýsing 330µH Unshielded Inductor 540mA 900 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 900 mOhm Max
Núverandi einkunn 540mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4554-390K
4554-390K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 39UH 1.4A 160 MOHM TH
Á lager: 60126 pcs
Sækja: 4554-390K.pdf
RFQ
4554-2R2M
4554-2R2M
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 6.5A 21 MOHM TH
Á lager: 70291 pcs
Sækja: 4554-2R2M.pdf
RFQ
Lýsing: FIXED IND 33UH 1.5A 140 MOHM TH
Sækja: 4554-330K.pdf
Lýsing: FIXED IND 27UH 1.6A 120 MOHM TH
Lýsing: FIXED IND 270UH 570MA 800 MOHM
4554-271J
4554-271J
Sækja: 4554-271J.pdf
Lýsing: FIXED IND 330UH 540MA 900 MOHM