4554R-331J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4554R-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330UH 540MA 900 MOHM
Gagnablöð: 4554R-331J.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4554R-331J
Hlutanúmer 4554R-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330UH 540MA 900 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22921 pcs Gögn 4554R-331J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.340" Dia (8.64mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4554R
Einkunnir - Q @ Freq 20 @ 796kHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn 4554R-331J 100 BULK Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 796kHz Inductance 330µH
Hæð - sæti (hámark) 0.433" (11.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.3MHz
nákvæm lýsing 330µH Unshielded Inductor 540mA 900 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 900 mOhm Max
Núverandi einkunn 540mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4554R-331K
4554R-331K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330UH 540MA 900 MOHM
Á lager: 30186 pcs
Sækja: 4554R-331K.pdf
RFQ
4554R-390K
4554R-390K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 39UH 1.4A 160 MOHM TH
Á lager: 32388 pcs
Sækja: 4554R-390K.pdf
RFQ
4554R-391J
4554R-391J
Lýsing: FIXED IND 390UH 480MA 1 OHM TH
Sækja: 4554R-391J.pdf
4554R-2R2M
4554R-2R2M
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 6.5A 21 MOHM TH
Sækja: 4554R-2R2M.pdf
4554R-2R2K
4554R-2R2K
Sækja: 4554R-2R2K.pdf
4554R-391K
4554R-391K
Sækja: 4554R-391K.pdf
4554R-3R3M
4554R-3R3M
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 5.5A 25 MOHM TH
Sækja: 4554R-3R3M.pdf
4554R-271J
4554R-271J
Lýsing: FIXED IND 270UH 570MA 800 MOHM
Sækja: 4554R-271J.pdf
4554R-270K
4554R-270K
Lýsing: FIXED IND 27UH 1.6A 120 MOHM TH
Sækja: 4554R-270K.pdf
4554R-3R3K
4554R-3R3K
Sækja: 4554R-3R3K.pdf
4554R-330K
4554R-330K
Lýsing: FIXED IND 33UH 1.5A 140 MOHM TH
Sækja: 4554R-330K.pdf
4554R-271K
4554R-271K
Sækja: 4554R-271K.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by