4564-101J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4564-101J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100UH 200MA 2 OHM TH
Gagnablöð: 4564-101J.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4564-101J
Hlutanúmer 4564-101J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100UH 200MA 2 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 22429 pcs Gögn 4564-101J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.340" Dia (8.64mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4564
Einkunnir - Q @ Freq 80 @ 796kHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn 4564-101J 100 BULK Vinnuhitastig -20°C ~ 80°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 796kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) 0.433" (11.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 5.3MHz
nákvæm lýsing 100µH Unshielded Inductor 200mA 2 Ohm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 2 Ohm Max
Núverandi einkunn 200mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4564-103J
4564-103J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 10MH 40MA 40 OHM TH
Á lager: 26534 pcs
Sækja: 4564-103J.pdf
RFQ
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: ANVIL, INSUL
Á lager: 130 pcs
Sækja: 456356-2.pdf
RFQ
45639
Lýsing: STR ACT DAHT COAXICON
Á lager: 8 pcs
Sækja: 45639.pdf
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1MH 150MA 6 OHM TH
Á lager: 26311 pcs
Sækja: 4564-102J.pdf
Lýsing: FIXED IND 120UH 200MA 2 OHM TH
4564-102K
4564-102K
Sækja: 4564-102K.pdf
Sækja: 4564-103K.pdf
Lýsing: STRIPPER
Á lager: 175 pcs
Sækja:
45639
Framleiðendur: Greenlee Communications
Lýsing: BAG FULL KIT
Á lager: 521 pcs
Lýsing: ANVIL, INSUL
Á lager: 214 pcs
Lýsing: TOOL HAND CRIMPER COAX SIDE
Á lager: 11 pcs
Lýsing: FIXED IND 100UH 200MA 2 OHM TH
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by