4564R-331J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4564R-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330UH 200MA 4 OHM TH
Gagnablöð: 4564R-331J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4564R-331J
Hlutanúmer 4564R-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330UH 200MA 4 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 25363 pcs Gögn 4564R-331J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.340" Dia (8.64mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4564R
Einkunnir - Q @ Freq 80 @ 796kHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn 4564R-331J 100 BULK Vinnuhitastig -20°C ~ 80°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 796kHz Inductance 330µH
Hæð - sæti (hámark) 0.433" (11.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.3MHz
nákvæm lýsing 330µH Unshielded Inductor 200mA 4 Ohm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 4 Ohm Max
Núverandi einkunn 200mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4564R-273J
4564R-273J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27MH 30MA 80 OHM TH
Á lager: 29107 pcs
Sækja: 4564R-273J.pdf
RFQ
4564R-272J
4564R-272J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.7MH 100MA 13 OHM TH
Á lager: 25283 pcs
Sækja: 4564R-272J.pdf
RFQ
4564R-333K
4564R-333K
Lýsing: FIXED IND 33MH 30MA 80 OHM TH
Sækja: 4564R-333K.pdf
4564R-273K
4564R-273K
Sækja: 4564R-273K.pdf
4564R-271J
4564R-271J
Lýsing: FIXED IND 270UH 200MA 3 OHM TH
Sækja: 4564R-271J.pdf
4564R-331K
4564R-331K
Lýsing: FIXED IND 330UH 200MA 4 OHM TH
Sækja: 4564R-331K.pdf
4564R-271K
4564R-271K
Sækja: 4564R-271K.pdf
4564R-272K
4564R-272K
Sækja: 4564R-272K.pdf
4564R-332K
4564R-332K
Lýsing: FIXED IND 3.3MH 100MA 13 OHM TH