4922R-331J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4922R-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 6.5A 9 MOHM SMD
Gagnablöð: 4922R-331J.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
800 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4922R-331J
Hlutanúmer 4922R-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 6.5A 9 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 34085 pcs Gögn 4922R-331J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.520" L x 0.250" W (13.21mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4922R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4922R-331J 800 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.230" (5.84mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Wirewound Inductor 6.5A 9 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 9 mOhm Max
Núverandi einkunn 6.5A Núverandi - Mettun 6.5A