5022-204H
API DelevanAPI Delevan
5022-204H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 5022-204H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 200UH 219MA 7.1 OHM
Gagnablöð: 1.5022-204H.pdf2.5022-204H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
800 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 5022-204H
Hlutanúmer 5022-204H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 200UH 219MA 7.1 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 44869 pcs Gögn 1.5022-204H.pdf2.5022-204H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.520" L x 0.250" W (13.21mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð 5022
Einkunnir - Q @ Freq 65 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 5022-204H 800 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 200µH
Hæð - sæti (hámark) 0.230" (5.84mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 6.5MHz
nákvæm lýsing 200µH Unshielded Inductor 219mA 7.1 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 7.1 Ohm Max
Núverandi einkunn 219mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
5022-204J
5022-204J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 200UH 219MA 7.1 OHM
Á lager: 55221 pcs
Sækja: 5022-204J.pdf
RFQ
5022-204F
5022-204F
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 17313 pcs
Sækja: 5022-204F.pdf
RFQ
5022-221H
5022-221H
Lýsing: FIXED IND 220NH 2.58A 55 MOHM
Sækja: 5022-221H.pdf
Sækja: 5022-221F.pdf
Lýsing: FIXED IND 20UH 372MA 2.5 OHM SMD
Sækja: 5022-203H.pdf
Sækja: 5022-221J.pdf
5022-221G
5022-221G
Sækja: 5022-221G.pdf
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 620MA 950 MOHM
Sækja: 5022-204G.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by