5022-331H
API DelevanAPI Delevan
5022-331H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 5022-331H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 2.015A 90 MOHM
Gagnablöð: 5022-331H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
800 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 5022-331H
Hlutanúmer 5022-331H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 2.015A 90 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 44649 pcs Gögn 5022-331H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.520" L x 0.250" W (13.21mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð 5022
Einkunnir - Q @ Freq 45 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 5022-331H 800 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.230" (5.84mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 360MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 2.015A 90 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 90 mOhm Max
Núverandi einkunn 2.015A Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
5022-332J
5022-332J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 430MA 2 OHM SMD
Á lager: 59205 pcs
Sækja: 5022-332J.pdf
RFQ
5022-304G
5022-304G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 300UH 178MA 11.5 OHM
Á lager: 24631 pcs
Sækja: 5022-304G.pdf
RFQ
5022-304F
5022-304F
Sækja: 5022-304F.pdf
Lýsing: FIXED IND 330NH 2.015A 90 MOHM
Sækja: 5022-331F.pdf
5022-304H
5022-304H
Sækja: 5022-304H.pdf
Sækja: 5022-332H.pdf
Sækja: 5022-304J.pdf
Lýsing: FIXED IND 33UH 337MA 3 OHM SMD
Sækja: 5022-331G.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by