5022-751H
API DelevanAPI Delevan
5022-751H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 5022-751H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 750NH 1.425A 180 MOHM
Gagnablöð: 5022-751H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 5022-751H
Hlutanúmer 5022-751H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 750NH 1.425A 180 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 40270 pcs Gögn 5022-751H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.520" L x 0.250" W (13.21mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð 5022
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 5022-751H 800 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 750nH
Hæð - sæti (hámark) 0.230" (5.84mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 230MHz
nákvæm lýsing 750nH Unshielded Inductor 1.425A 180 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 180 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.425A Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
5022-752J
5022-752J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 7.5UH 765MA 550 MOHM
Á lager: 64171 pcs
Sækja: 5022-752J.pdf
RFQ
5022-751G
5022-751G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 750NH 1.425A 180 MOHM
Á lager: 24435 pcs
Sækja: 5022-751G.pdf
RFQ
5022-684H
5022-684H
Lýsing: FIXED IND 680UH 116MA 27.2 OHM
Sækja: 5022-684H.pdf
Sækja: 5022-751J.pdf
Sækja: 5022-684G.pdf
Sækja: 5022-752H.pdf
5022-684F
5022-684F
Sækja: 5022-684F.pdf
Sækja: 5022-751F.pdf
Lýsing: FIXED IND 75UH 302MA 3.7 OHM SMD
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by