5022R-151F
API DelevanAPI Delevan
5022R-151F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 5022R-151F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 3.5A 30 MOHM SMD
Gagnablöð: 5022R-151F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
800 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 5022R-151F
Hlutanúmer 5022R-151F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 3.5A 30 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 16427 pcs Gögn 5022R-151F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.520" L x 0.250" W (13.21mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð 5022R
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 5022R-151F 800 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.230" (5.84mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 525MHz
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Inductor 3.5A 30 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 30 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.5A Núverandi - Mettun -