5022R-182F
API DelevanAPI Delevan
5022R-182F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 5022R-182F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 755MA 650 MOHM
Gagnablöð: 5022R-182F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 5022R-182F
Hlutanúmer 5022R-182F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 755MA 650 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18123 pcs Gögn 5022R-182F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.520" L x 0.250" W (13.21mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð 5022R
Einkunnir - Q @ Freq 33 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 5022R-182F 800 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.230" (5.84mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 150MHz
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Inductor 755mA 650 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 650 mOhm Max
Núverandi einkunn 755mA Núverandi - Mettun -