5022R-204H
API DelevanAPI Delevan
5022R-204H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 5022R-204H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 200UH 219MA 7.1 OHM
Gagnablöð: 1.5022R-204H.pdf2.5022R-204H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 5022R-204H
Hlutanúmer 5022R-204H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 200UH 219MA 7.1 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 44966 pcs Gögn 1.5022R-204H.pdf2.5022R-204H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.520" L x 0.250" W (13.21mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð 5022R
Einkunnir - Q @ Freq 65 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 5022R-204H 800 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 200µH
Hæð - sæti (hámark) 0.230" (5.84mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 6.5MHz
nákvæm lýsing 200µH Unshielded Inductor 219mA 7.1 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 7.1 Ohm Max
Núverandi einkunn 219mA Núverandi - Mettun -